🏙️ขายด่วน U Delight @ Huai Khwang Station ห้องแต่งสวยพร้อมเฟอร์ MRT ห้วยขวาง🏢
16
More : 12 Photos
Created 22/05/2026
Updated 22/05/2026
Ref no. ASC-RD-S192
Created 22/05/2569   ( Ref no. ASC-RD-S192 )
Updated 22/05/2569

Condo near the train 🚈

City View 🌇

Sale Ratchada 🏢

🏙️Urgent sale U Delight @ Huai Khwang Station, beautifully decorated room with furniture, MRT Huai Khwang🏢
Condo
Selling price
฿3,000,000
฿2,650,000 (81,689 B./Sq.m.)
(81,689 B./Sq.m.)
Zone and location
adv
Area
32.44 Sq.m.
Floor of the room
floor11-20
number of bedrooms
1 Bedroom
number of bathrooms
1 Bathroom
Details
Project : U Delight @ Huai Khwang Station
Type : 1b1b
Size : 32.44 Sq.m.

Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
🔹ที่จอดรถส่วนตัว 1 คัน

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. รพ.พระราม 9
2. Carrefour
3. Esplanade
4. Robinson
5. Fortune IT Mall

----------------------------------------
#UDelightHuaiKhwangStation #UDelight #คอนโดห้วยขวาง #คอนโดรัชดา #คอนโดพระราม9 #คอนโดใกล้MRT #MRTห้วยขวาง #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #NewCBD #คอนโดCBD #ModernCondo #CityCondo #คอนโดวิวเมือง #คอนโดส่วนกลางครบ #สระว่ายน้ำ #ฟิตเนส #CoWorkingSpace #สวนพักผ่อน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดพร้อมเฟอร์ #คอนโดแต่งสวย #ห้องสวย #รีวิวคอนโด #อสังหาริมทรัพย์ #ลงทุนอสังหา #คอนโดลงทุน #คอนโดปล่อยเช่า #คอนโดน่าลงทุน #คอนโดปล่อยเช่าง่าย #ExpatCondo #คอนโดต่างชาติ #ขายคอนโด #เช่าคอนโด #ซื้อคอนโด #BangkokCondo #CondoBangkok